คณะครุศาสตร์ร่วมเป็นเจ้าภาพ ทอดกฐินสามัคคี
คณะครุศาสตร์ร่วมเป็นเจ้าภาพ ทอดกฐินสามัคคี วันที่ 4 พฤศจิกายน 2565 ณ วัดโพนค่าย หมู่ 6 บ้านโพนค่าย ตำบลนาอ้อ อำเภอเมืองเลย จังหวัดเลย
![](https://edu.lru.ac.th/th/wp-content/uploads/2022/11/IMG_2863-Custom.jpg)
![](https://edu.lru.ac.th/th/wp-content/uploads/2022/11/IMG_2849-Custom.jpg)
![](https://edu.lru.ac.th/th/wp-content/uploads/2022/11/IMG_2847-Custom.jpg)
ผู้บริหาร คณาจารย์ บุคลากร นักศึกษา และพุทธศาสนิกชน ร่วมพิธีทอดกฐินสามัคคี โดยยอดกฐินที่ได้ ยอดกฐินรวมทั้งสิ้น 400,500 บาท
![](https://edu.lru.ac.th/th/wp-content/uploads/2022/11/IMG_2872-1024x683.jpg)
![](https://edu.lru.ac.th/th/wp-content/uploads/2022/11/IMG_2899-Custom.jpg)
![](https://edu.lru.ac.th/th/wp-content/uploads/2022/11/IMG_2870-1024x683.jpg)
![](https://edu.lru.ac.th/th/wp-content/uploads/2022/11/IMG_2905-Custom-2.jpg)
![](https://edu.lru.ac.th/th/wp-content/uploads/2022/11/IMG_2939-Custom-2.jpg)