กิจกรรมสัมมนาและฝึกอบรมเชิงปฏิบัติการหลักสูตรพัฒนากระบวนการเรียนรู้ผ่านกิจกรรม “สุนทรียสนทนา” เพื่อสร้างมิติความสุขในห้องเรียน
คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏเลยราชภัฏเลย จัดกิจกรรมสัมมนาและฝึกอบรมเชิงปฏิบัติการหลักสูตรพัฒนากระบวนการเรียนรู้ผ่านกิจกรรม “สุนทรียสนทนา” เพื่อสร้างมิติความสุขในห้องเรียน ระหว่างวันที่ 2-3 กุมภาพันธ์ 2566 ณ ห้องประชุมสภาชั้น 9 อาคารเรียนรวมอเนกประสงค์ อาคาร ๒๓ คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏเลย
![](https://edu.lru.ac.th/th/wp-content/uploads/2023/02/IMG_4221-Custom.jpg)
![](https://edu.lru.ac.th/th/wp-content/uploads/2023/02/IMG_4207-Custom.jpg)
![](https://edu.lru.ac.th/th/wp-content/uploads/2023/02/IMG_4195-Custom.jpg)
ช่วยศาสตราจารย์ ดร.วิชัย รองอธิการบดีฝ่ายวิชาการ มหาวิทยาลัยราชภัฏเลย เป็นประธานกล่าวเปิดงานกิจกรรมสัมมนาและฝึกอบรมเชิงปฏิบัติการหลักสูตรพัฒนากระบวนการเรียนรู้ผ่านกิจกรรม “สุนทรียสนทนา” เพื่อสร้างมิติความสุขในห้องเรียน
![](https://edu.lru.ac.th/th/wp-content/uploads/2023/02/IMG_4208-Custom.jpg)
![](https://edu.lru.ac.th/th/wp-content/uploads/2023/02/IMG_4236-Custom.jpg)
![](https://edu.lru.ac.th/th/wp-content/uploads/2023/02/IMG_4244-Custom.jpg)
วิทยากรโดย อ.ดร.จิรัฐกาล พงศ์ภคเธียร และ อ.ศุภชัย พงศ์ภคเธียร
![](https://edu.lru.ac.th/th/wp-content/uploads/2023/02/IMG_4239-1024x683.jpg)