ขอแสดงความยินดีกับ”ทีมเมล็ดพันธุ์ครูเลย” ร่วมกับชุมชนผู้สูงอายุพุทธรักษา ภูบ่บิด ที่ได้รับรางวัล ชนะเลิศ
คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฎเลย ขอแสดงความยินดีกับ”ทีมเมล็ดพันธุ์ครูเลย” ร่วมกับชุมชนผู้สูงอายุพุทธรักษา ภูบ่บิด ที่ได้รับรางวัล ✅ชนะเลิศ✅ ในกิจกรรมนำเสนอผลสัมฤทธิ์โครงการย่อยของนักศึกษาภายใต้โครงการออมสินยุวพัฒน์รักษ์ถิ่นปี 2565 ณ ห้องจัดเลี้ยง โรงแรมภูคำ ในวันพุธที่ 19 ตุลาคม 2565 ทั้งนี้ทีมเมล็ดพันธุ์ครูเลยต้องเตรียมผลงานเพื่อคัดเลือกในการเข้าสู่ 12 ทีมสุดท้ายระดับประเทศต่อไป
![](https://edu.lru.ac.th/th/wp-content/uploads/2022/10/3-1024x768.jpg)
![](https://edu.lru.ac.th/th/wp-content/uploads/2022/10/2-1024x768.jpg)
![](https://edu.lru.ac.th/th/wp-content/uploads/2022/10/4-1024x768.jpg)
![](https://edu.lru.ac.th/th/wp-content/uploads/2022/10/1-1024x768.jpg)
![](https://edu.lru.ac.th/th/wp-content/uploads/2022/10/5-1024x768.jpg)